ห้องซื้อขาย > ซื้อขาย ปืนBB.Gun

สนใจสั่งซื้อ M24 (รบกวนข้อมูลเพิ่มเติมหน่อยครับ)

<< < (2/2)

มด:

--- อ้างจาก: NVz ที่ เมษายน 08, 2015, 10:40:48 AM ---ขอบคุณมากครับพี่มด (กระจ่างแจ้ง)
สรุปซื้ออะไรก็ได้ ไม่ต่างกัน อิอิ

อยู่ที่ใครชอบ Brand ไหนละตอนนี้

ถ้าไงมีของรุ่นไหน ยี่ห้อไหนเข้ามา รบกวนแจ้งด้วยนะครับ
(แต่ถ้าแอบบอกก่อนก็ดีนะครับ ว่าของจะเข้าช่วงไหน)

ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่สุดยอด ครับหวังเป็นอย่างยิ่งว่าผมจะได้รับบริการจากคุณพี่มด นะครับ

--- End quote ---

ยินดีครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

ตอบ

Go to full version