ห้องซื้อขาย > ซื้อขาย ปืนBB.Gun

ปืนยาวอัดลมยิงที่ละนัด MB01, MB03, MB05,MB08,MB10 เข้ามาแล้วครับ แรงกว่าเดิม

<< < (2/2)

ศิวฤทธิ์:
ขออภัยครับมือใหม่ ขอทราบรายละเอียดดังนี้ครับ
1. ระบบอัดลมเป็นแบบไหนครับ
2. ลูกปืนเป็นแบบไหนครับ ลูกพลาสติกกลม หรือลูกถ้วยเหล็ก
3. อายุการใช้งาน
4.อะไหล่

มด:

--- อ้างจาก: ศิวฤทธิ์ ที่ พฤศจิกายน 28, 2014, 11:17:52 AM ---ขออภัยครับมือใหม่ ขอทราบรายละเอียดดังนี้ครับ
1. ระบบอัดลมเป็นแบบไหนครับ
2. ลูกปืนเป็นแบบไหนครับ ลูกพลาสติกกลม หรือลูกถ้วยเหล็ก
3. อายุการใช้งาน
4.อะไหล่

--- End quote ---

1. ระบบการยิงเป็นสปริง  ขึ้นยิงทีละนัด
2. ลูกกลม ๆเป็นหินอ่น  , ลูกเซรามิก
3. อายุการใช้งาน นานมาก เพราะไม่มีแมคคานิกอะไร
4. อะไหล่ ชุดแต่ง มีตลอดครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

ตอบ

Go to full version