ห้องซื้อขาย > ซื้อขาย ทั่วไป เลนส์ [กล้องถ่ายรูป] ของเล่นบังคับ RC ต่างๆ มอไซค์ ชุดแต่ง

เสือหมอบ Marushi Road Racing ตัวถังน้ำหนักเบาเป็นพิเศษ สนใจโทร 085-9698333 มด

(1/2) > >>

มด:
จักรยานเสือหมอบ Marushi Road Racing (ตัวแข่ง) ตัวถังมีน้ำหนักเบาพิเศษ ใช้สำหรับการแข่งขันโดยเฉพาะ
  -  เฟรมนอน 56 ซม. เฟรมตั้ง 56 ซม. ( Size 56)
  -  ชุดกรุ๊ปเซ็ต Shimano 105
  -  เปลี่ยนเกียร์ชนิดมือตบ จานหน้า 2 เกียร์ จานหลัง 7 เกียร์
  -  สับจาน Shimano 3 สี จานขับเป็นรูปไข่ (Shimano Biopace) เป็นจานใช้แข่งขันโดยเฉพาะ ใช้เพิ่มแรงปั่น ขณะขับขี่
ตัวรถสภาพสวย สีเดิม มีร่องรอยบ้าง สเตม Sakae สนใจมาทดลองขี่ แวะชมกันก่อนได้ครับ

mrpig:
สวยงามมากครับ  :) :) :)

มด:

--- อ้างจาก: mrpig ที่ พฤศจิกายน 09, 2014, 02:27:59 PM ---สวยงามมากครับ  :) :) :)

--- End quote ---

ขอบคุณครับ

chrisEmilia:
เสือหมอบ  ถ้าเป็นภาษาวัยรุ่น ก็จะเป็นพวกสิงนักบิด
...

มด:

--- อ้างจาก: chrisEmilia ที่ มิถุนายน 14, 2018, 10:21:01 AM ---เสือหมอบ  ถ้าเป็นภาษาวัยรุ่น ก็จะเป็นพวกสิงนักบิด
...

--- End quote ---

ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ตอบ

Go to full version