ห้องซื้อขาย > ซื้อขาย ปืนBB.Gun

ขออนุญาติถามหาความรู้หน่อยครับ

(1/4) > >>

mol:
ที่ร้านเดี่ยวนี้ยังมีกี่รุ่นที่พอแนะนำครับคุณมด รบกวนลงรูปให้ดูได้เปล่าครับคือผมเข้าดูหลายๆเวปแล้วผมว่ายังไม่ค่อยเท่าไหรแต่พอมาเจอของคุณมดมันใช่เลยครัย แล้วตัว 006 เนี้ย
มันไกล้เคียงกับ m24 ไหมครับระหว่างปืนที่เป็นแม็กกับยิงทีละนัดอันไหนมีความแม่นยำสูงกว่ากันครับ ขณะนี้กลุ่มผมมีสามคนที่กำลังหันมาเล่นปืนลมกันครับส่วนตัวที่ชอบคือ m24 นี้แหละครับแต่ก็อยากดูหลายๆรุ่นที่มีในขนะนี้ครับผม  ปีใหม่การคลังอนุมัติงบให้ 10000 บาทให้งานนี้โดยตรงดีใจโคตรรบกวนนำเสนอหน่อยนะครับคุณมด ขอบคุณครับ

มด:

--- อ้างจาก: mol ที่ ธันวาคม 15, 2013, 03:58:13 PM ---ที่ร้านเดี่ยวนี้ยังมีกี่รุ่นที่พอแนะนำครับคุณมด รบกวนลงรูปให้ดูได้เปล่าครับคือผมเข้าดูหลายๆเวปแล้วผมว่ายังไม่ค่อยเท่าไหรแต่พอมาเจอของคุณมดมันใช่เลยครัย แล้วตัว 006 เนี้ย
มันไกล้เคียงกับ m24 ไหมครับระหว่างปืนที่เป็นแม็กกับยิงทีละนัดอันไหนมีความแม่นยำสูงกว่ากันครับ ขณะนี้กลุ่มผมมีสามคนที่กำลังหันมาเล่นปืนลมกันครับส่วนตัวที่ชอบคือ m24 นี้แหละครับแต่ก็อยากดูหลายๆรุ่นที่มีในขนะนี้ครับผม  ปีใหม่การคลังอนุมัติงบให้ 10000 บาทให้งานนี้โดยตรงดีใจโคตรรบกวนนำเสนอหน่อยนะครับคุณมด ขอบคุณครับ

--- End quote ---

ปืนยาวอัดลม ตาม ลิงค์นี้เลยครับ
http://www.airsoft.in.th/board/index.php?topic=24.msg24#msg24

ปืนยาวไฟฟ้า ตางลิ้งค์นี้ครับ
http://www.airsoft.in.th/board/index.php?topic=87520.0

ปืนยาวอัดลม M24 บอดี้เป็น โพลิเมอร์ ลำกล้องเหล็ก ความแรง 650+ Fps.กล้องและขาทรายต้องซื้อต่างหาก ราคา 4900 บาท

ส่วน M006 บอดี้เป็น ABS ลำกล้องเป็นมิเนียม ความแรงใกล้เคียง กับ M24  ราคา 4400 บาท มีกล้องและขาทรายครบ

ส่วนปืนยาวไฟฟ้า ที่เป็นแม็ก สามารถยิงเป็นชุดและทีละนัด ความแม่นยำปืนทั้ง 2 แบบ ไม่แตกต่างกัน แตกต่างกันที่ระยะยิง ความแรงปืนไฟฟ้า จะประมาณ 400+ Fps. 
ว่างแวะเข้าลองดูกันก่อน หรือโทรคุยกันก่อนก็ได้ครับ

mol:
m 600 ราคานี้พร้อมส่งหรือเปล่าครับ คุณนก  4400  พร้อมกล้องและขาทราย ;D ;D

มด:

--- อ้างจาก: mol ที่ ธันวาคม 15, 2013, 07:18:07 PM ---m 600 ราคานี้พร้อมส่งหรือเปล่าครับ คุณนก  4400  พร้อมกล้องและขาทราย ;D ;D

--- End quote ---

ไม่รวมครับ ค่าจัดส่งเป็น EMS ประมาณ 300 บาทครับ

mol:
รบกวนอีกนิดครับคุณมด กติกาคือโอนเงินก่อนหรือ เก็บเงินที่ไปรษณีปลายทางครับ ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ตอบ

Go to full version