ห้องซื้อขาย > สินค้ามือสอง

สินค้ามือสอง ผ่านการตรวจสอบแล้ว มาอีกแล้วครับ

(1/3) > >>

มด:
ปืนยาวไฟฟ้า M4 HK-416  ครบชุดแต่งสวยตามรูป แต่งภายเรียบร้อยแล้ว มีแบตและที่ชาร์ทพร้อมเล่น

ปืนยาวอัดแก๊ส SCAR WE เล่นน้อย เปลียนระบบภายในหมดแล้ว แรงมาก ให้แม็ก 2 อัน

ปืนยาวไฟฟ้า P-90 มารูอิ เปลี่ยนเป็นท่อแต่งโพลิเทียส ภายในโมเต็ม ให้พร้อมดอจ เลเซอร์ ครบชุด

ปืนยาวไฟฟ้า TAVOR-21 ARES สีเขียว พร้อมเวสไซราส

Malik:
ขอราคาหน่อย

มด:

--- อ้างจาก: Malik ที่ พฤษภาคม 06, 2013, 07:52:18 PM ---ขอราคาหน่อย

--- End quote ---

ราคาขาประจำสำหรับพี่ โทรคุยดีกว่าครับ

tejanata:
ไซราสเเยกขายมั้ยคับ

มด:

--- อ้างจาก: tejanata ที่ ตุลาคม 09, 2014, 11:22:46 PM ---ไซราสเเยกขายมั้ยคับ

--- End quote ---

เวสขายไปแล้วครับ 

ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ตอบ

Go to full version