ผู้เขียน หัวข้อ: คุยเรื่องโมเดล งานอดิเรกของผมครับ  (อ่าน 883 ครั้ง)

ออฟไลน์ มด

• Administrator
  • Hero Member
M4a1 76W Sherman 1/16 (RC) mato ทำเสร็จไปนานแล้ว แต่รื้อออกมา ทำเพิ่มอีก ตอนนี้ยังไม่รู้จะหารอะไรมาเพิ่มบ้าง ตามภาพที่ทำไว้เดิม ว่าจะเปลี่ยนสีใหม่ สติ๊กเกอร์ก็ยังไม่ติด พลประจำรถก็ยังไม่มี ว่าจะเพิ่มหลายอย่างครับ
ตอนนี้ทั้งผ้าพันแผล(จะเปลี่ยนเป็นตาข่ายพราง) กระดาษชำระ(กลายเป็นผ้าใบ) กำลังจะโมให้รกขึ้นจร้า

สีใหม่ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2019, 11:34:11 PM โดย มด »