ผู้เขียน หัวข้อ: แม็กกาซีน อันนี้ใส่ปืนอะไรได้บ้างอ่ะครับ  (อ่าน 961 ครั้ง)

ออฟไลน์ leopard

• Newbie
  • *
ขอสอบถามหน่อยน่ะครับ ว่าแม็กกาซีน นี้ ใส่ปืนอะไรได้บ้างอ่ะครับ ผมใช้ m4a1 ของ jingkong แต่ไมไ่ด้อ่ะะครับ ใส่แล้วมันไม่ล๊อคอ่ะครับ ??? :'( :'( :'(

ออฟไลน์ Gustaafas

• Newbie
  • *
Re: แม็กกาซีน อันนี้ใส่ปืนอะไรได้บ้างอ่ะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2018, 04:53:40 PM »
แม็กกาซีน ปืนอะไรครับเนี้ย

ออฟไลน์ Rosemunde

• Newbie
  • *
Re: แม็กกาซีน อันนี้ใส่ปืนอะไรได้บ้างอ่ะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2018, 03:01:42 PM »
M16 ถ้าจำไม่ผิด