ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ หมาดๆ ขอสอบถามเรื่อง ปืน M1911 ครับ  (อ่าน 1498 ครั้ง)

chanbanjong

• บุคคลทั่วไป
1. ระหว่างอัดแกส (ความแรงสูงสุดเท่าไร) กับ อัดลม (ความแรงสูงสุดเท่าไร)
2. บอดี้เหล็ก กับ ABS น้ำหนักและความคงทนต่างกันมากไหม
3. การโมความแรงสามารถทำได้ทั้ง 2 เลยหรือเปล่า
4. ตอนนี้มีของอยู่ไหมครับ กำลังสนใจมาก

ออฟไลน์ มด

• Administrator
  • Hero Member
1. ระหว่างอัดแกส (ความแรงสูงสุดเท่าไร) กับ อัดลม (ความแรงสูงสุดเท่าไร)
2. บอดี้เหล็ก กับ ABS น้ำหนักและความคงทนต่างกันมากไหม
3. การโมความแรงสามารถทำได้ทั้ง 2 เลยหรือเปล่า
4. ตอนนี้มีของอยู่ไหมครับ กำลังสนใจมาก

1.ปืนสั้นอัดลมความแรงสูงสุด 180-220 Fps.  , ปืนสั้นอัดแก๊ส ความแรงสูงสุด 300-350+Fps.
2. ปืนสั้นอัดแก๊สน้ำหนักจะมากกว่าปืนสั้นอัดลม  ส่วนความทนทานไม่ต่างกัน
3. ปืนทั้ง 2 ระบบสามารถโมเพิ่มได้
4. สินค้ามีครับ