ห้องพูดคุย > พูดคุยเรื่องปืนBB.Gun และ เทคนิการเล่น BB Gun

ปืน MB01(AWP) ของผมจะซ่อมได้รึป่าวเนี่ย

(1/2) > >>

gsmkill:
ก่อนอื่นผมขอโทษก่อนเลย เพราะผมไม่รู้จะไปถามปัญหาในห้องไหนเลยมาโพสต์ลงในห้องนี้...
คือผมมีปืน AWP หรือว่า MB01 (อันที่มีอยู่ไม่รู้คืออันไหนอ่ะ) เมื่อ2-3วันก่อนมันมีชิ้นส่วนโลหะหล่นร่วงมาจากตัวปืน ตรงช่องที่ใส่แม็กกระสุนน่ะ ไม่ทราบว่ามันจะมีโอกาส(อะไหล่)ซ่อมได้รึป่าวอ่ะ ถ้าซ่อมได้ต้องใช้งบประมาณสักเท่าไหร่ครับ...
ขอรบกวนด้วยครับ...

มด:

--- อ้างจาก: gsmkill ที่ พฤศจิกายน 04, 2013, 02:18:10 PM ---ก่อนอื่นผมขอโทษก่อนเลย เพราะผมไม่รู้จะไปถามปัญหาในห้องไหนเลยมาโพสต์ลงในห้องนี้...
คือผมมีปืน AWP หรือว่า MB01 (อันที่มีอยู่ไม่รู้คืออันไหนอ่ะ) เมื่อ2-3วันก่อนมันมีชิ้นส่วนโลหะหล่นร่วงมาจากตัวปืน ตรงช่องที่ใส่แม็กกระสุนน่ะ ไม่ทราบว่ามันจะมีโอกาส(อะไหล่)ซ่อมได้รึป่าวอ่ะ ถ้าซ่อมได้ต้องใช้งบประมาณสักเท่าไหร่ครับ...
ขอรบกวนด้วยครับ...

--- End quote ---

ถ่ายรูปให้ดูหน่อยครับ  เพราะชิ้นส่วนบางอันยังพอหาได้อยู่ครับ

gsmkill:
เข้าใจว่าน่าจะเป็นชุดที่ไว้ล็อค/ปลดล็อคแม็กปืนน่ะครับ

มด:

--- อ้างจาก: gsmkill ที่ พฤศจิกายน 06, 2013, 07:54:19 AM ---เข้าใจว่าน่าจะเป็นชุดที่ไว้ล็อค/ปลดล็อคแม็กปืนน่ะครับ

--- End quote ---

วัสดุมันหมดอายุครับ  ตัวล็อคแม็กนี้เคยมีทำมาเป็นอลูเนียม   แต่ต้องหาหน่อยครับไม่มั่นใจว่ายังมีขายอยู่เปล่า  จะช่วยหาอีกแรงครับ

gsmkill:
ขอบคุณครับ ....ขอให้คุณมด หาได้นะครับ แล้วผมจะรอ....(ด้วยความหวัง..)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ตอบ

Go to full version