ห้องซื้อขาย > อุปกรณ์เสริม ต่าง ๆ

อุปกรณ์เสริมแต่งสำหรับปืนสั้น เลเซอร์โก่งไก,ไฟฉายเลเซอร์สำหรับปืนสั้น,รางปืนสั้น

<< < (2/6) > >>

มด:

--- อ้างจาก: it ที่ มิถุนายน 20, 2014, 11:35:49 PM ---สอบถามรางที่ใช้ติดกับบารเรตา92ยังมีขายอยู่ไหมครับ

--- End quote ---

สินค้าหมดครับ 

it:
รบกวนสอบถามอีกนิดครับชุดรางจะมีเข้ามาอีกตอนไหนครับสั่งให้ได้หรือเปล่าครับผม ขอบคุณครับ

มด:

--- อ้างจาก: it ที่ มิถุนายน 21, 2014, 07:42:20 AM ---รบกวนสอบถามอีกนิดครับชุดรางจะมีเข้ามาอีกตอนไหนครับสั่งให้ได้หรือเปล่าครับผม ขอบคุณครับ

ราง 92 f  ต้องสั่งจากฮ่องกงครับ  แต่ต้องเช็คของ และ ราคาก่อน  ถ้ามีจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

ศุภชัย:
มีเลเซอสำหรับ ติดโกร่งไก 1911 มั๊ยครับ ผมใช้ R29 ใส่ได้มั๊ยครับ

ขอบคุณครับ

มด:

--- อ้างจาก: ศุภชัย ที่ กรกฎาคม 02, 2014, 04:51:19 PM ---มีเลเซอสำหรับ ติดโกร่งไก 1911 มั๊ยครับ ผมใช้ R29 ใส่ได้มั๊ยครับ

ขอบคุณครับ

ใส่ได้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

ตอบ

Go to full version