ห้องพูดคุย > พูดคุยเรื่องปืนBB.Gun และ เทคนิการเล่น BB Gun

งานอดิเรก กับ สังคมพี่ๆเพื่อนๆ รวบรวม มาให้ดูครับ

(1/2) > >>

มด:
  :)เราเล่นกันสารพัด อยู่กันแบบครอบครับ

พี่ท๊อป สมัยนั้นยังอ้วน แต่ตอนนี้แมนขึ้นแบบถอดด้ามเลย พอมาเป็นเจ้าของทีมฟุตบอล [สุพรรณบุรี FC] แล้ว พี่เราก็เฟิร์มขึ้นเห็นๆ

พี่ท๊อปเราครับ เคลื่อนที่ยิง

มด:
 :)งานเปิดสนามไอซ์สเก็ต ครับ

AL•noksrytar:
ใส่หมวก play 1 ซะด้วย 555+

มด:
 :) รู้ทันจนได้ เพราะในเวปนี้ถ้าไม่ใช่รุ่นแรก ไม่มีทางรู้ว่าผมคนไหน หมวกแดงลพบุรีครับ ค่ายเอราวัณ

AL•noksrytar:
ปกติแล้วคนในเวปมักจะปกปิดหน้าตาเสมอ ตัวจริงๆหล่อๆกันทั้งนั้น  8)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ตอบ

Go to full version