ห้องพูดคุย > พูดคุยเรื่องปืนBB.Gun และ เทคนิการเล่น BB Gun

วิธีตรวจสอบอาการปืนยิงแล้วลูกไม่มีแรงวิ่ง ลูกตกหน้าปากกระบอก

<< < (2/2)

เสือเพิก:
ผมถอดชุดลั่นไกเอาโครงไปปัดเงา  พอใส่เข้าไปนกมันสับอ่อนมาก แถมสับไม่สุดอีกต่างหาก  เกี่ยวกับเมนสปริงหรือเปล่าครับ  ก่อนนั้นสับได้แรงปกติ  เมนสปริง1911 tercel นี่เอาของ1911อันอื่นมาใส่ได้ไหมครับ  หรือผมใส่แหนบสามชายผิด  ถ้าผิดมันต้องยิงไม่ได้ใช่ไหมครับ  ขอคำแนะนำด้วยครับ  :) 

ปล. แก้ไขได้แล้วสครับ  เป็นที่เมนสปริงจริงๆ  เดี๋ยวหามาเปลี่ยนสักตัวนึงครับ

มด:

--- อ้างจาก: เสือเพิก ที่ มีนาคม 27, 2014, 10:12:35 PM ---ผมถอดชุดลั่นไกเอาโครงไปปัดเงา  พอใส่เข้าไปนกมันสับอ่อนมาก แถมสับไม่สุดอีกต่างหาก  เกี่ยวกับเมนสปริงหรือเปล่าครับ  ก่อนนั้นสับได้แรงปกติ  เมนสปริง1911 tercel นี่เอาของ1911อันอื่นมาใส่ได้ไหมครับ  หรือผมใส่แหนบสามชายผิด  ถ้าผิดมันต้องยิงไม่ได้ใช่ไหมครับ  ขอคำแนะนำด้วยครับ  :) 

ปล. แก้ไขได้แล้วสครับ  เป็นที่เมนสปริงจริงๆ  เดี๋ยวหามาเปลี่ยนสักตัวนึงครับ

--- End quote ---

ยินดีด้วยครับ โทรสอบถามได้เลยครับ 085-9698333 มดครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

ตอบ

Go to full version