ผู้เขียน หัวข้อ: หาเพื่อนบีบีกัน แถวพระราม7และละแวกไกล้เคียง  (อ่าน 1732 ครั้ง)

tc.redemption.3

• บุคคลทั่วไป
ไม่ทราบว่ามีใครที่เล่นบีบีกันแล้วอยู่ แถวๆ พระราม7 บางซื่อ วงศ์สว่าง จรัญ พระราม5 หรือละแวกไกล้เคียงบ้างครับ คืออยาดทราบว่าไปเล่นกันที่สนามไหนกันบ้างครับ แล้วไปกันยังไง คือถ้าอยากจะขอติดรถไปเล่นด้วยจะได้ไหมครับ ผมเรียนอยู่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือนะครับ คือผมไม่อยากถือกระเป๋าใส่ปืนขึ้นรถเมล์อะครับ กลัว

fartorn

• บุคคลทั่วไป
ผมค๊าฟ แถวจรัญครับผม

ออฟไลน์ มด

• Administrator
  • Hero Member
ผมค๊าฟ แถวจรัญครับผม

ไปเล่นสนามไหนกันครับ จะได้ไปแจมด้วยครับ