ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากทราบว่าปืนอัดลมยาว มีตัวไหนบ้างที่ราคาเบาๆ แรงแล้วถูกอ่าคับ ผมอยากซื้อไว้  (อ่าน 2610 ครั้ง)

prasit.narongrat

• บุคคลทั่วไป
คือพอจะมีปืนอัดลมยาวที่ยิงไกล แรง แล้วราคาเบาๆ สำหรับคนงบน้อยที่ชอบเล่นปืนบ้างป่าวคับ

ออฟไลน์ มด

• Administrator
  • Hero Member
คือพอจะมีปืนอัดลมยาวที่ยิงไกล แรง แล้วราคาเบาๆ สำหรับคนงบน้อยที่ชอบเล่นปืนบ้างป่าวคับ

ตอนนี้เหลือแต่รุ่น  M05 มีกล้องพร้อมขาทราย  อัพเกรดแต่งแรงแล้ว ราคา 5000 บาทครับ  สนใจโทรสอบถามรายละเอียดก่อนได้ครับ

monnokpop

ลดอีกได้ไหมครับ งบผมน้อยแต่ได้อยากไว้เก็บ

ออฟไลน์ มด

ลดอีกได้ไหมครับ งบผมน้อยแต่ได้อยากไว้เก็บ

ดูรุ่นไหนไว้ครับ  โทรคุยกันได้ครับ  085 -9698333 มด

viecommi

มันมีหลายตัวลองเลือกดูเองเธอชอแบบไหนแร้วแต่คนชอบ

ออฟไลน์ มด

มันมีหลายตัวลองเลือกดูเองเธอชอแบบไหนแร้วแต่คนชอบ

ใช่ครับ  มีหลายรุ่น  เลือกรุ่นทีชอบ ศึกษาเยอะ ๆ หรือโทรสอบถามก่อนได้ครับ จะได้สนุกกับมันครับ