ผู้เขียน หัวข้อ: ปืน SR-25 ของ จินกง กับ A&K อันไหนน่าให้กว่ากันคั่บ  (อ่าน 2003 ครั้ง)

GaMe ChOcKcHaI

• บุคคลทั่วไป
อยากจะสอบถามว่า ปืน SR-25 ของ จินกง กับ A&K อันไหนน่าให้กว่ากันคั่บขอข้อดีและข้อเสียของทั้ง2ค่าด้วยคั่บ

ออฟไลน์ มด

• Administrator
  • Hero Member
อยากจะสอบถามว่า ปืน SR-25 ของ จินกง กับ A&K อันไหนน่าให้กว่ากันคั่บขอข้อดีและข้อเสียของทั้ง2ค่าด้วยคั่บ

ปืนยาวไฟฟ้า ของทั้ง2 ค่ายนี้เล่นได้ทั้งคู่ครับ  เป็นค่ายใหญ่ที่ทำปืนออกมาหลายแบบ ลองตัดสินใจดูครับ เล่นได้ทั้งคู่

Levidortha

Re: ปืน SR-25 ของ จินกง กับ A&K อันไหนน่าให้กว่ากันคั่บ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2015, 12:04:20 PM »
ไทยเอานำเข้าเยอะหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ มด

Re: ปืน SR-25 ของ จินกง กับ A&K อันไหนน่าให้กว่ากันคั่บ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2015, 07:28:01 PM »
ไทยเอานำเข้าเยอะหรือเปล่าครับ

ไม่มากครับ ถ้าเอาสั่งให้ได้ครับ 

ออฟไลน์ Entertain

• Newbie
  • *
แล้วแต่ความชอบของแต่ละคนนะครับ

Backfor69

อยู่ที่ความชอบ

ออฟไลน์ มด

อยู่ที่ความชอบ

ขอบคุณครับ