ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนยาวอัดลมยิงที่ละนัด M24 มีเข้ามาแล้วครับ ใครที่รอคอยอยู่จัดเลยครับ  (อ่าน 15375 ครั้ง)

ออฟไลน์ มด

• Administrator
  • Hero Member
ใครที่สนใจM24 ฝากรายละเอียด ชื่อ-ที่อยู่ เบอร์โทรกลับ ได้ที่กระทู้นี้เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2014, 11:20:10 AM โดย มด »

damrongsak

• บุคคลทั่วไป
ต้องใช้ใบ ป3 ไหมครับ

ออฟไลน์ มด

ต้องใช้ใบ ป3 ไหมครับ

ปืนบีบีกัน ไม่ต้องใช้ครับ

Tarvatpong

M24 ของค่าย A&K มีของรึป่าวครับ?

ออฟไลน์ มด

M24 ของค่าย A&K มีของรึป่าวครับ?

ไม่มีครับ  มีแต่ Snow wolf ครับ

suwit

ผม อยาก ได้ ปืนยาว  M24  พร้อมกล่องไหม ครับ จะซื้อกับเพื่อน 2 ชุด ครับ ต้องทำอย่างไรบ้าง ครับ

ออฟไลน์ มด

ผม อยาก ได้ ปืนยาว  M24  พร้อมกล่องไหม ครับ จะซื้อกับเพื่อน 2 ชุด ครับ ต้องทำอย่างไรบ้าง ครับ

กล่องปืน  กับกระเป๋าใส่ปืนต้องซื้อต่างหากครับ 

จัดส่งให้ทางไปรษณีย์ครับ โทรสอบถามเพิ่มเติมได้ครับ 085-9698333 มดครับ

suwit

ผมอยากได้ปืนM24จำนวน2ชุดครับรวมกล้องและขาทรายราคาต่อกระบอกเท่าไรครับมีส่วนลดไหมครับ

ออฟไลน์ มด

ผมอยากได้ปืนM24จำนวน2ชุดครับรวมกล้องและขาทรายราคาต่อกระบอกเท่าไรครับมีส่วนลดไหมครับ

M24  snow wolf มีกล้อง พร้อม ขาทราย  ราคากระบอกละ 5900  บาท  ครับ
โทรคุยรายละเอียดเพิ่มเติมได้ครับ  085 -9698333 มด ครับ

หนุ่มสกล คนร้อยเอ็ด

ใช้ยิงนกยิงหนูได้ไหมคับ

ออฟไลน์ มด

ชยพร สังข์อยุทธ์

M24    ของ
>Snow wolf.
>A&K.
>Tercel.

ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ เพราะอะไรถึงน่าเล่นครับ ?
สูบแดง กับ สูบฟ้า ต่างกันยังไงครับ ?

ขอคำชี้แนะด้วยนะครับ พอดีกำลังตัดสินใจซื้อ.  :) :)

ออฟไลน์ มด

M24    ของ
>Snow wolf.
>A&K.
>Tercel.

ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ เพราะอะไรถึงน่าเล่นครับ ?
สูบแดง กับ สูบฟ้า ต่างกันยังไงครับ ?

ขอคำชี้แนะด้วยนะครับ พอดีกำลังตัดสินใจซื้อ.  :) :)

M24 Show wolf , A&K , Tercel เป็นปืนคนละบริษัทผลิต ทำออกมาขายคนละช่วงเวลากัน สมรรถนะไม่ต่างกันเลย เนื่องจากแข่งขันทางการตลาดทำให้ทุกโรงงานไม่ยอมเสียเปรียบกัน  ครั้นจะทำให้ดีกว่า ก็ต้นทุนสูง ต้องขยับราคาขายแพงขึ้น  ซึ่งจีนไม่นิยมทำแบบนั้น  จะเน้นแต่ราคาถูกเฉือดเฉือนกัน บางครั้งลดคุณภาพของตัวปืน  ใช้วัสดุแย่ๆ ผลิต อายุการใช้งานและความทนทานก็น้อยลง

ส่วนเรื่องสีของลูกสูบมันก็แค่สี ไม่ได้ทำให้แตกต่างกันมากเลย  อีกอย่างตอนนี้ บ้านเราเข้มงวดกับผู้นำเข้า จึงไม่มีปืนให้เลือกเล่นมากเช่นแต่ก่อนครับ

thsprsumsa

อยากได้ ปืน สไนส์  Barrat สีดำ อ่ะคัฟราคาเท่าไหร่ :)

somkiet kaew-in

นอกจากตัวปืนแล้ว มีอะไรอีกครับ