ผู้เขียน หัวข้อ: CYMA MP5 BlowBack กับ CYMA MP5J มีใครเคยใช้บ้างครับ  (อ่าน 1337 ครั้ง)

ThePixelsBoy

• บุคคลทั่วไป
คืออยากสอบถามครับ ว่ามีใครเคยใช้บ้าง กำลังจะซื้อครับ แนะนำให้หน่อยครับว่าเล่นตัวไหน

ออฟไลน์ มด

• Administrator
  • Hero Member
Re: CYMA MP5 BlowBack กับ CYMA MP5J มีใครเคยใช้บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2016, 12:10:48 AM »
คืออยากสอบถามครับ ว่ามีใครเคยใช้บ้าง กำลังจะซื้อครับ แนะนำให้หน่อยครับว่าเล่นตัวไหน

MP5 Blowback  เวลายิงจะมีแรงกระแทก  รีคอลย์ ของปืน  เสียงดังกว่าปืนไฟฟ้า  ความแรงใกล้คียงกัน
ส่วน MP5J เป็นปืนไฟฟ้า  ไม่มีแรงกระแทก เหมือนปืน blowback 

เล่นได้ทั้งคู่แล้วแต่ชอบครับ

Verajurk

• บุคคลทั่วไป
Re: CYMA MP5 BlowBack กับ CYMA MP5J มีใครเคยใช้บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2016, 07:21:44 PM »
ผมชอบแบบไฟฟ้า ตอนนี้มีแนะนำตัวไหนเป็นพิเศษไหมครับ

ออฟไลน์ มด

• Administrator
  • Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 12:00:47 PM »
ผมชอบแบบไฟฟ้า ตอนนี้มีแนะนำตัวไหนเป็นพิเศษไหมครับ

ปืนยาวไฟฟ้าเล่นได้ทุกตัวครับ แล้วแต่ชอบโมเดล ของแต่ละรุ่น มีทั้งบอดี้ abs  และบอดี้เหล็ก ความแรงแตกต่างกันครับ ขึ้นอยู่กับการใช้งานและความชอบของแต่ละคนครับ

โทรสอบถามรายละเอียด คุยกันก่อนได้ครับ 085-9698333 มดครับ