ผู้เขียน หัวข้อ: M24เที่ยวล่าสุดมาแล้ว หลังจากที่ขาดตลาดไปเป็นปีๆ ยอดจองสูงน่าตกใจครับ  (อ่าน 7320 ครั้ง)

ออฟไลน์ มด

• Administrator
  • Hero Member
BB.Gun M24 ปืนอัดลมชักยิงทีละนัด ราคา 6000บาท พร้อมกล้อง ขาทรายครบชุดใหญ่ มีสีดำ เขียว และลายพราง
[/size]ของแรงที่ขาดตลาดไปนาน แรงที่สุด ทนที่สุด ในขบวนปืน บีบีกัน มันมีความแม่นยำสูงมากที่สุด มันคือที่สุดของทุกรุ่นครับ ระบบการยิง และวัสดุ และงานประกอบ ถือว่าสุดยอดครับ เทียบชั้น ญี่ปุ่น ไต้หวันได้สบายๆ[/color]
[/size]ความแรงที่ 550Fps+ และมันสามารถอัพเกรดเพิ่มได้อีกตามใจขาแรง เข้ามาไม่มาก ยอดจองยาวข้ามปีครับรุ่นนี้ ของเข้ามาไม่ได้นานมากครับ[/color]
[/size][/color]

anuwat12

• บุคคลทั่วไป
ลูกกระสุนเป็นแบบไหนชนิดไหนหรอคับ เป็นแบบเบอร์1-2ไหม

ออฟไลน์ มด

• Administrator
  • Hero Member
ลูกกระสุนเป็นแบบไหนชนิดไหนหรอคับ เป็นแบบเบอร์1-2ไหม

M24ปืนยาวอัดลมยิงทีละนัด เป็นปืน BB Gun ใช้ลูกเซรามิคครับ ไม่ใช่ปืนเบอร์ 1,2 ครับ