ผู้เขียน หัวข้อ: งานอดิเรก กับ สังคมพี่ๆเพื่อนๆ รวบรวม มาให้ดูครับ  (อ่าน 3777 ครั้ง)

ออฟไลน์ มด

• Administrator
  • Hero Member
  :)เราเล่นกันสารพัด อยู่กันแบบครอบครับ

พี่ท๊อป สมัยนั้นยังอ้วน แต่ตอนนี้แมนขึ้นแบบถอดด้ามเลย พอมาเป็นเจ้าของทีมฟุตบอล [สุพรรณบุรี FC] แล้ว พี่เราก็เฟิร์มขึ้นเห็นๆ

พี่ท๊อปเราครับ เคลื่อนที่ยิง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2013, 03:05:26 PM โดย มด »

ออฟไลน์ มด

:)งานเปิดสนามไอซ์สเก็ต ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2013, 02:50:55 PM โดย มด »

AL•noksrytar

• บุคคลทั่วไป
ใส่หมวก play 1 ซะด้วย 555+

ออฟไลน์ มด

:) รู้ทันจนได้ เพราะในเวปนี้ถ้าไม่ใช่รุ่นแรก ไม่มีทางรู้ว่าผมคนไหน หมวกแดงลพบุรีครับ ค่ายเอราวัณ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2012, 02:33:55 AM โดย มด »

AL•noksrytar

ปกติแล้วคนในเวปมักจะปกปิดหน้าตาเสมอ ตัวจริงๆหล่อๆกันทั้งนั้น  8)

ออฟไลน์ มด

;D ใช่หล่อเลยทุกคน ขอบคุณครับ หมวกใบนั้นได้มาจาก ร้ายขายของเก่า ผมเห็นมันมีโลโก้ Play Station ขลิบขาวตรงแก๊ปหมวกเลยชอบครับ มันอยู่ในรถยนต์ที่มาจากญี่ปุ่น ที่มามันขลัง คือเหมือนดวงเราจะเจอกับมัน เพราะไม่มีใครเห็นตอนทำความสะอาดเช็ครถ แต่ผมดันไปเห็นมันเข้าขอซื้อเขาเลยขายให้มา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2012, 03:44:27 PM โดย มด »

kingtiger

ดวงเราจะได้มาคับพี่มด ยังงัยมันก้อต้องเป็นของเราคับ เหมือนสไนเปอร์ สักวันผมต้องได้มันมาคับ  ;D

ออฟไลน์ มด

:) ใช่ครับ

cabal 2013

ผมเคยเล่นที่  ชลบุรี  ดูแล้วสถานที่สู้ของพี่มดไม่ใด้ขอบอก  อุปกรณ์ของพี่มดก็น่าจะดีกว่า